Mua bán khách Sạn

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Chí Thanh - 112m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 193B đường Nguyễn Chí Thanh, phường 15, quận 5

5 tầngNhà đất bán
35 Tỷ313 Triệu/m²112 m²(4x28m)

Phường 15

Nhà đất bán - Đường Sư Vạn Hạnh - 20PN - 95,4m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 449/46 đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, quận 10

20 PN7 tầngNhà đất bán
31 Tỷ325 Triệu/m²95,4 m²(6,1x16m)

Phường Hòa Hưng

Nhà đất bán - Đường Bờ Bao Tân Thắng - 10PN - 82m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 103D đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, quận Tân Phú

10 PN6 tầngNhà đất bán
24 Tỷ293 Triệu/m²82 m²(4x22m)

Phường Bình Hưng Hòa

Nhà đất bán - Đường Hồng Hà - 26PN - 121,4m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 49 đường Hồng Hà, phường 2, quận Tân Bình

26 PN5 tầngNhà đất bán
42 Tỷ346 Triệu/m²121,4 m²(5,5x23m)

Phường Tân Sơn Hòa

Nhà đất bán - Đường Phan Huy Ích - 35PN - 125m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 448/20 đường Phan Huy Ích, Phường 12, quận Gò Vấp

35 PN37 WC7 tầngNhà đất bán
17 Tỷ136 Triệu/m²125 m²(5x25m)

Phường An Hội Tây

Nhà đất bán - Đường Hồng Hà - 124m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 45/5 đường Hồng Hà, Phường 2, quận Tân Bình

Nhà đất bán
42 Tỷ339 Triệu/m²124 m²(5,4x23m)

Phường Tân Sơn Hòa

Nhà đất bán - Đường Lê Thánh Tôn - 155m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 271-273 đường Lê Thánh Tôn, phường Bến Thành, quận 1

Nhà đất bán
210 Tỷ1.35 Tỷ/m²155 m²(8x20m)

Phường Bến Thành

Nhà đất bán - Đường Hoàng Việt - 38PN - 233,8m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 23/2 đường Hoàng Việt, phường 4, quận Tân Bình

38 PN9 tầngNhà đất bán
120 Tỷ513 Triệu/m²233,8 m²(11,9x20m)

Phường Tân Sơn Nhất

Nhà đất bán - Đường Cửu Long - 187m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 25/22 đường Cửu Long, Phường 2, Quận Tân Bình

8 tầngNhà đất bán
55 Tỷ294 Triệu/m²187 m²(11x15m)

Phường Tân Sơn Hòa

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Thái Bình - 45PN - 140,6m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 59-61 đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, quận 1

45 PN9 tầngNhà đất bán
420 Tỷ2.99 Tỷ/m²140,6 m²(7,8x17,8m)

Phường Sài Gòn

Nhà đất bán - Đường Sương Nguyệt Ánh - 84PN - 914,3m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 3-3A-3B-5 đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, quận 1

84 PN11 tầngNhà đất bán
1310 Tỷ1.43 Tỷ/m²914,3 m²(22x43m)

Phường Bến Thành

Nhà đất bán - Đường Lê Văn Sỹ - 15PN - 98m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 339/73 đường Lê Văn Sỹ, phường 13, quận 3

15 PN6 tầngNhà đất bán
30 Tỷ306 Triệu/m²98 m²(6x17m)

Phường 13

Nhà đất bán - Đường Lê Thánh Tôn - 54PN - 144,7m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 277-277B đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, quận 1

54 PN11 tầngNhà đất bán
300 Tỷ2.07 Tỷ/m²144,7 m²(7,2x20m)

Phường Bến Thành

Nhà đất bán - Đường Lê Thánh Tôn - 15PN - 96,8m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 42 đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, quận 1

15 PN9 tầngNhà đất bán
109 Tỷ1.13 Tỷ/m²96,8 m²(4,4x22m)

Phường Sài Gòn

Nhà đất bán - Đường Thái Văn Lung - 70PN - 227,2m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 38 đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, quận 1

70 PN11 tầngNhà đất bán
370 Tỷ1.63 Tỷ/m²227,2 m²(8,5x28m)

Phường Sài Gòn

Nhà đất bán - Đường Nguyễn An Ninh - 90m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 26 đường Nguyễn An Ninh, phường Bến Thành, quận 1

11 tầngNhà đất bán
100 Tỷ1.11 Tỷ/m²90 m²(4,1x22m)

Phường Bến Thành