Mua bán nhà phố mặt tiền

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất bán - Đường Phạm Hùng - 2PN - 32m²

Bán Nhà số C3/N33 đường Phạm Hùng, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh

2 PN2 WC1 tầngNhà đất bán
3,2 Tỷ100 Triệu/m²32 m²(4x8m)

Phường Bình Hưng

Nhà đất bán - Đường Cao Bá Nhạ - 3PN - 66m²

Bán Nhà số 19A đường Cao Bá Nhạ, Phường Nguyễn Cư Trinh, quận 1

3 PN4 tầngNhà đất bán
32 Tỷ 320 Triệu490 Triệu/m²66 m²(4x17,3m)

Phường Cầu Ông Lãnh

Nhà đất bán - Đường Phan Văn Hân - 2PN - 60m²

Bán Nhà số 22 đường Phan Văn Hân, Phường 19, quận Bình Thạnh

2 PN3 tầngNhà đất bán
19,5 Tỷ325 Triệu/m²60 m²(3,8x15,7m)

Phường Gia Định

Nhà đất bán - Đường Trương Văn Bang - 160m²

Bán Nhà số 142 đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
63 Tỷ394 Triệu/m²160 m²(8x20m)

Phường Cát Lái

Nhà đất bán - Đường Dương Quảng Hàm - 377m²

Bán Nhà số 258 đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp

Nhà đất bán
65 Tỷ172 Triệu/m²377 m²(15,7x17m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Thạch Lam - 4PN - 126m²

Bán Nhà số 366 đường Thạch Lam, phường Phú Thạnh, quận Tân Phú

4 PN2 tầngNhà đất bán
32 Tỷ254 Triệu/m²126 m²(8x18m)

Phường Phú Thạnh

Nhà đất bán - Đường Tân Sơn - 7PN - 76m²

Bán Nhà số 647 đường Tân Sơn, Phường 12, quận Gò Vấp

7 PN9 WC5 tầngNhà đất bán
20,9 Tỷ275 Triệu/m²76 m²(4x20m)

Phường An Hội Tây

Nhà đất bán - Đường Phạm Ngọc Thạch - 415,8m²

Bán Nhà số 10 đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3

3 tầngNhà đất bán
730 Tỷ1.76 Tỷ/m²415,8 m²(19,8x21m)

Phường Xuân Hòa

Nhà đất bán - Đường Cao Bá Nhạ - 180,5m²

Bán Nhà số 19 đường Cao Bá Nhạ, Phường Nguyễn Cư Trinh, quận 1

Nhà đất bán
89 Tỷ493 Triệu/m²180,5 m²(9,5x19m)

Phường Cầu Ông Lãnh

Nhà đất bán - Đường Đinh Bộ Lĩnh - 92,4m²

Bán Nhà số 76 đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh

2 tầngNhà đất bán
22 Tỷ238 Triệu/m²92,4 m²(4,2x22m)

Phường Bình Thạnh

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Văn Trỗi - 62m²

Bán Nhà số 299A Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Quận Tân Bình

3 tầngNhà đất bán
37 Tỷ597 Triệu/m²62 m²(5,2x13m)

Phường Tân Sơn Hòa

Nhà đất bán - Đường Huỳnh Văn Bánh - 4PN - 30m²

Bán Nhà số 521 đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, quận Phú Nhuận

4 PN3 tầngNhà đất bán
11,5 Tỷ383 Triệu/m²30 m²(3,3x12m)

Phường Phú Nhuận

Nhà đất bán - Đường Lê Văn Sỹ - 105m²

Bán Nhà số 206E đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, quận Phú Nhuận

Nhà đất bán
33,5 Tỷ319 Triệu/m²105 m²(4,2x25m)

Phường Phú Nhuận

Nhà đất bán - Đường Số 14 - 46,7m²

Bán Nhà số 17 đường Số 14, phường 4, quận 8

Nhà đất bán
8 Tỷ171 Triệu/m²46,7 m²(3,7x12,7m)

Phường Chánh Hưng

Nhà đất bán - Đường Tân Kỳ Tân Quý - 79,2m²

Bán Nhà số 883 đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hoà A, quận Bình Tân

Nhà đất bán
15 Tỷ189 Triệu/m²79,2 m²(7,2x11m)

Phường Bình Hưng Hòa

Nhà đất bán - Đường Trần Văn Dư - 64m²

Bán Nhà số 110 đường Trần Văn Dư, phường 13, quận Tân Bình

2 tầngNhà đất bán
17 Tỷ266 Triệu/m²64 m²(4x16m)

Phường Tân Bình