Mua bán nhà phố, diện tích 30 - 50 m²

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất bán - Đường Huỳnh Tấn Phát - 2PN - 42m²

Bán Nhà số 1172/11b Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7

2 PN1 WC1 tầngNhà đất bán
1,7 Tỷ40.5 Triệu/m²42 m²(6,5x4m)

Phường Tân Mỹ

Nhà đất bán - Đường Phạm Hùng - 41m²

Bán Nhà số 217-219-229 Đường Phạm Hùng, Phường 4, Quận 8

7 tầngNhà đất bán
130 Tỷ3.17 Tỷ/m²41 m²(10x40m)

Phường Chánh Hưng

Nhà đất bán - Đường Đỗ Thừa Luông - 2PN - 35m²

Bán Nhà số 32/5 Đường Đỗ Thừa Luông, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú

2 PN2 WC1 tầngNhà đất bán
2 Tỷ 550 Triệu72.9 Triệu/m²35 m²(4,1x5,7m)

Phường Phú Thọ Hòa

Nhà đất bán - Đường Lê Văn Sỹ - 4PN - 46m²

Bán Nhà số 453/48 đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, quận 3

4 PN4 WC4 tầngNhà đất bán
11,6 Tỷ252 Triệu/m²46 m²(3x18m)

Phường Nhiêu Lộc

Nhà đất bán - Đường Trần Quang Diệu - 36m²

Bán Nhà số 108/24S đường Trần Quang Diệu, Phường 13, Quận 3

Nhà đất bán
6,7 Tỷ186 Triệu/m²36 m²(6x7m)

Phường 14

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Phi Khanh - 33m²

Bán Nhà số 140 đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, quận 1

4 tầngNhà đất bán
13 Tỷ394 Triệu/m²33 m²(3,3x11m)

Phường Tân Định

Nhà đất bán - Đường Phan Tây Hồ - 48m²

Bán Nhà số 63/23 đường Phan Tây Hồ, phường 7, quận Phú Nhuận

2 tầngNhà đất bán
6 Tỷ 450 Triệu134 Triệu/m²48 m²(3,3x14,8m)

Phường Cầu Kiệu

Nhà đất bán - Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5PN - 41,6m²

Bán Nhà số 377/48 đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, quận 10

5 PN6 WC1 tầngNhà đất bán
9,9 Tỷ238 Triệu/m²41,6 m²(3x13m)

Phường Hòa Hưng

Nhà đất bán - Đường Huỳnh Văn Bánh - 35,1m²

Bán Nhà số 39/10 đường Huỳnh Văn Bánh, phường 15, quận Phú Nhuận

4 tầngNhà đất bán
8,2 Tỷ234 Triệu/m²35,1 m²(3,3x12m)

Phường Phú Nhuận

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Kiệm - 3PN - 32,8m²

Bán Nhà số 1005/61/26 đường Nguyễn Kiệm, phường 3, quận Gò Vấp

3 PN3 WC2 tầngNhà đất bán
7,5 Tỷ229 Triệu/m²32,8 m²(4x11m)

Phường Hạnh Thông

Nhà đất bán - Đường Phan Xích Long - 33,3m²

Bán Nhà số 343A/20 đường Phan Xích Long, phường 1, quận Phú Nhuận

4 tầngNhà đất bán
8,2 Tỷ246 Triệu/m²33,3 m²(3,1x11m)

Phường Cầu Kiệu

Nhà đất bán - Đường Vườn Chuối - 5PN - 30m²

Bán Nhà số 46/41/71 Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3

5 PN4 WC4 tầngNhà đất bán
6 Tỷ200 Triệu/m²30 m²(3x10m)

Phường Xuân Hòa

Nhà đất bán - Đường Sư Vạn Hạnh - 40,8m²

Bán Nhà số 343/55 đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, quận 10

4 tầngNhà đất bán
17,5 Tỷ429 Triệu/m²40,8 m²(41x12m)

Phường Hòa Hưng

Nhà đất bán - Đường Phan Tôn - 2PN - 41m²

Bán Nhà số 18/7 đường Phan Tôn, phường Đa Kao, quận 1

2 PN2 WC2 tầngNhà đất bán
5,5 Tỷ134 Triệu/m²41 m²(3x9m)

Phường Tân Định

Nhà đất bán - Đường Phùng Văn Cung - 4PN - 30m²

Bán Nhà số 34/8 đường Phùng Văn Cung, phường 7, quận Phú Nhuận

4 PN4 WC3 tầngNhà đất bán
7,5 Tỷ250 Triệu/m²30 m²(3,2x10m)

Phường Cầu Kiệu

Nhà đất bán - Đường Thống Nhất - 6PN - 49,1m²

Bán Nhà số 601/49/32 đường Thống Nhất, phường 16, quận Gò Vấp

6 PN4 tầngNhà đất bán
7 Tỷ143 Triệu/m²49,1 m²(4,9x10m)

Phường An Hội Đông