Cho thuê nhà đất, diện tích trên 100 m²

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất cho thuê - Đường Nguyễn Hữu Tiến - 200m²

Cho Thuê Nhà số 174 đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, quận Tân Phú

3 tầngNhà đất cho thuê
25 Triệu200 m²(5x20m)

Phường Tây Thạnh

Nhà đất cho thuê - Đường Lê Ngô Cát - 525m²

Cho Thuê Biệt Thự số 13 Đường Lê Ngô Cát, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3

Nhà đất cho thuê
380 Triệu525 m²(21x25m)

Phường Xuân Hòa

Nhà đất cho thuê - Đường Trường Chinh - 126m²

Cho Thuê Nhà số 133B-135 đường Trường Chinh, phường 12, quận Tân Bình

6 tầngNhà đất cho thuê
180 Triệu126 m²(7x18m)

Phường Bảy Hiền

Nhà đất cho thuê - Đường Quốc Lộ 13 - 216m²

Cho Thuê Kho Xưởng số 6 Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức

Nhà đất cho thuê
35 Triệu216 m²(12x18m)

Phường Hiệp Bình

Nhà đất cho thuê - Đường Xuân Thủy - 280m²

Cho Thuê Tòa Nhà số 102 đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Thành Phố Thủ Đức

6 tầngNhà đất cho thuê
250 Triệu280 m²(9x17m)

Phường An Khánh

Nhà đất cho thuê - Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 6PN - 100m²

Cho Thuê Nhà số 808 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường 25, quận Bình Thạnh

6 PN5 WC4 tầngNhà đất cho thuê
28 Triệu100 m²(4x20m)

Phường Thạnh Mỹ Tây

Nhà đất cho thuê - Đường Võ Thị Sáu - 308m²

Cho Thuê Nhà số 142A đường Võ Thị Sáu, phường Võ Thị Sáu, quận 3

5 tầngNhà đất cho thuê
800 Triệu308 m²(11x28m)

Phường Xuân Hòa

Nhà đất cho thuê - Đường C2 - 450m²

Cho Thuê Nhà số D24 đường C2, phường Bình Trưng Đông, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất cho thuê
45 Triệu450 m²

Phường Bình Trưng

Nhà đất cho thuê - Đường Lê Quý Đôn - 242m²

Cho Thuê Nhà số 15-15A đường Lê Quý Đôn, phường Võ Thị Sáu, quận 3

Nhà đất cho thuê
250 Triệu242 m²(11x22m)

Phường Xuân Hòa

Nhà đất cho thuê - Đường Hoàng Văn Thụ - 216m²

Cho Thuê Nhà số 219 đường Hoàng Văn Thụ, phường 8, quận Phú Nhuận

4 tầngNhà đất cho thuê
200 Triệu216 m²(12x18m)

Phường Phú Nhuận

Nhà đất cho thuê - Đường Tú Xương - 180m²

Cho Thuê Nhà số 47 đường Tú Xương, phường Võ Thị Sáu, quận 3

Nhà đất cho thuê
320 Triệu180 m²(10x18m)

Phường Xuân Hòa

Nhà đất cho thuê - Đường Nguyễn Xí - 137,5m²

Cho Thuê Nhà số 274A đường Nguyễn Xí, phường 13, quận Bình Thạnh

Nhà đất cho thuê
42 Triệu137,5 m²(5,5x25m)

Phường Bình Lợi Trung

Nhà đất cho thuê - Đường Lê Đức Thọ - 400m²

Cho Thuê Nhà số 1444 đường Lê Đức Thọ, phường 13, quận Gò Vấp

Nhà đất cho thuê
68 Triệu400 m²(10x40m)

Phường An Hội Tây

Nhà đất cho thuê - Đường Lê Văn Quới - 21PN - 160m²

Cho Thuê Khách Sạn số 305/5 đường Lê Văn Quới, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân

21 PN22 WC3 tầngNhà đất cho thuê
70 Triệu160 m²(8x20m)

Phường Bình Trị Đông

Nhà đất cho thuê - Đường Trường Chinh - 500m²

Cho Thuê Nhà số 138 đường Trường Chinh, phường 12, quận Tân Bình

Nhà đất cho thuê
300 Triệu500 m²

Phường Bảy Hiền

Nhà đất cho thuê - Đường Hai Bà Trưng - 151,2m²

Cho Thuê Nhà số 279A đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, quận 3

4 tầngNhà đất cho thuê
180 Triệu151,2 m²(4,2x36m)

Phường Xuân Hòa