Mua bán nhà phố

Cập nhật 20/10/2026

Nhà đất bán - Đường Lê Văn Thọ - 4PN - 64m²

Bán Nhà số 549/71/40 đường Lê Văn Thọ, phường 14, quận Gò Vấp

4 PN5 WC3 tầngNhà đất bán
9,5 Tỷ148 Triệu/m²64 m²(4x16m)

Phường An Hội Tây

Nhà đất bán - Đường Võ Văn Tần - 75m²

Bán Nhà số 221/8 đường Võ Văn Tần, Phường 5, quận 3

Nhà đất bán
25 Tỷ333 Triệu/m²75 m²(3,5x21m)

Phường Bàn Cờ

Nhà đất bán - Đường Trần Hưng Đạo - 101m²

Bán Nhà số 6A đường Trần Hưng Đạo, phường Bến Thành, quận 1

2 tầngNhà đất bán
155 Tỷ1.53 Tỷ/m²101 m²(10x10m)

Phường Bến Thành

Nhà đất bán - Đường Ngô Tất Tố - 197m²

Bán Nhà số 30M đường Ngô Tất Tố, Phường 22, Quận Bình Thạnh

2 tầngNhà đất bán
38 Tỷ193 Triệu/m²197 m²(7x25m)

Phường Thạnh Mỹ Tây

Nhà đất bán - Đường Thiên Phước - 3PN - 46,8m²

Bán Nhà số 128/18 đường Thiên Phước, phường 9, quận Tân Bình

3 PN3 WC4 tầngNhà đất bán
11,5 Tỷ246 Triệu/m²46,8 m²(5,3x8,5m)

Phường Tân Hòa

Nhà đất bán - Đường Lê Đình Thám - 2PN - 40m²

Bán Nhà số 164 đường Lê Đình Thám, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú

2 PN2 WC1 tầngNhà đất bán
5,9 Tỷ148 Triệu/m²40 m²(3,2x12,4m)

Phường Tân Sơn Nhì

Nhà đất bán - Đường Trần Tấn - 61,7m²

Bán Nhà số 93/1 đường Trần Tấn, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú

6 tầngNhà đất bán
14 Tỷ227 Triệu/m²61,7 m²(12x6m)

Phường Tân Sơn Nhì

Nhà đất bán - Đường Thoại Ngọc Hầu - 177m²

Bán Nhà số 205/38 đường Thoại Ngọc Hầu, phường Phú Thạnh, quận Tân Phú

Nhà đất bán
38 Tỷ215 Triệu/m²177 m²(5x35m)

Phường Phú Thạnh

Nhà đất bán - Đường Kênh Nước Đen - 163,2m²

Bán Nhà số 26 Đường Kênh Nước Đen, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú

Nhà đất bán
17,5 Tỷ107 Triệu/m²163,2 m²(4,3x21m)

Phường Phú Thọ Hòa

Nhà đất bán - Đường Hoàng Văn Thụ - 60m²

Bán Nhà số 266/5 Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Quận Tân Bình

2 tầngNhà đất bán
12,5 Tỷ208 Triệu/m²60 m²(4x15m)

Phường Tân Sơn Nhất

Nhà đất bán - Đường Bình Giã - 81m²

Bán Nhà số 1E Đường Bình Giã, Phường 13, Quận Tân Bình

2 tầngNhà đất bán
25 Tỷ309 Triệu/m²81 m²(9x9m)

Phường Tân Bình

Nhà đất bán - Đường Trần Quốc Hoàn - 110m²

Bán Nhà số 57 Đường Trần Quốc Hoàn, Phường 4, Quận Tân Bình

Nhà đất bán
55 Tỷ500 Triệu/m²110 m²(6x26m)

Phường Tân Sơn Nhất

Nhà đất bán - Đường Phan Đăng Lưu - 72m²

Bán Nhà số 181/61/11 Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận

Nhà đất bán
11,7 Tỷ163 Triệu/m²72 m²(4x18m)

Phường Cầu Kiệu

Nhà đất bán - Đường Thạch Lam - 2PN - 20m²

Bán Nhà số 338/2 Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú

2 PN3 WC4 tầngNhà đất bán
4 Tỷ 180 Triệu209 Triệu/m²20 m²(4x5m)

Phường Phú Thạnh

Nhà đất bán - Đường Huyền Quang - 42m²

Bán Nhà số 32 đường Huyền Quang, Phường Tân Định, quận 1

Nhà đất bán
11,5 Tỷ273 Triệu/m²42 m²(2,9x14,5m)

Phường Tân Định

Nhà đất bán - Đường Linh Đông - 143m²

Bán Nhà số 17/1/6 Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức

Nhà đất bán
11,4 Tỷ79.7 Triệu/m²143 m²(7,8x18m)

Phường Hiệp Bình