Mua bán nhà phố tại Phường An Nhơn, Thành phố Hồ Chí Minh, diện tích trên 100 m²

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất bán - Đường Dương Quảng Hàm - 1000m²

Bán Nhà số 496/38 đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp

Nhà đất bán
105 Tỷ105 Triệu/m²1000 m²(20x50m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Dương Quảng Hàm - 377m²

Bán Nhà số 258 đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp

Nhà đất bán
65 Tỷ172 Triệu/m²377 m²(15,7x17m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Số 28 - 20PN - 360m²

Bán Nhà số 213/6 đường Số 28, Phường 6, quận Gò Vấp

20 PN4 tầngNhà đất bán
37 Tỷ103 Triệu/m²360 m²(18x20m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Dương Quảng Hàm - 161,2m²

Bán Nhà số 496/45 đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, quận Gò Vấp

3 tầngNhà đất bán
20 Tỷ124 Triệu/m²161,2 m²(5,2x31m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Dương Quảng Hàm - 40PN - 600m²

Bán Nhà số 452 Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp

40 PN8 tầngNhà đất bán
120 Tỷ200 Triệu/m²600 m²(12x50m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Dương Quảng Hàm - 142,8m²

Bán Nhà số 374 đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, quận Gò Vấp

Nhà đất bán
27,5 Tỷ193 Triệu/m²142,8 m²(4,2x34m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Thái Sơn - 230m²

Bán Nhà số 410 đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, quận Gò Vấp

Nhà đất bán
60 Tỷ261 Triệu/m²230 m²(9x29,1m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Dương Quảng Hàm - 5PN - 150m²

Bán Nhà số 416/23/1 Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp

5 PN3 tầngNhà đất bán
20 Tỷ133 Triệu/m²150 m²(5x26,5m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Quảng Hàm - 120m²

Bán Nhà số 364/45/9 Đường Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp

1 tầngNhà đất bán
13,5 Tỷ113 Triệu/m²120 m²(6x22m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Trần Bá Giao - 100m²

Bán Nhà số 114 Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Quận Gò Vấp

4 tầngNhà đất bán
14,2 Tỷ142 Triệu/m²100 m²(4x25m)

Phường An Nhơn

Nhà phố - Đường 8 - 300m²

Bán Nhà Đường Số 8, Phường An Nhơn, Quận Gò Vấp

4 tầngNhà phố
75 Tỷ250 Triệu/m²300 m²(15x20m)

Phường An Nhơn