Mua bán nhà phố tại TP. Hồ Chí Minh

Cập nhật 20/10/2026

Nhà đất bán - Đường Hồ Văn Huê - 90m²

Bán Nhà số 176 đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Quận Phú Nhuận

Nhà đất bán
31,2 Tỷ347 Triệu/m²90 m²(5x18m)

Phường Đức Nhuận

Nhà đất bán - Đường Hồng Bàng - 1PN - 15m²

Bán Nhà số 995/94 Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 6

1 PN1 WC1 tầngNhà đất bán
2,7 Tỷ180 Triệu/m²15 m²(3x5m)

Phường Phú Lâm

Nhà đất bán - Đường Tô Hiến Thành - 6PN - 105m²

Bán Nhà số 179/5A Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10

6 PN4 WCNhà đất bán
20 Tỷ190 Triệu/m²105 m²(5,1x17m)

Phường Hòa Hưng

Nhà đất bán - Đường Bùi Viện - 76m²

Bán Nhà số 51 đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, quận 1

Nhà đất bán
90 Tỷ1.18 Tỷ/m²76 m²

Phường Bến Thành

Nhà đất bán - Đường Phạm Thế Hiển - 7PN - 102m²

Bán Nhà số 1225/58A Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8

7 PN7 WC3 tầngNhà đất bán
13,8 Tỷ135 Triệu/m²102 m²(8x17m)

Phường Chánh Hưng

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Thị Sóc - 3PN - 96m²

Bán Nhà số 18/1 Đường Nguyễn Thị Sóc, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn

3 PN1 tầngNhà đất bán
2 Tỷ 550 Triệu26.6 Triệu/m²96 m²(5x22m)

Phường Xuân Thới Sơn

Nhà đất bán - Đường Lý Văn Phức - 80m²

Bán Nhà số 19 đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, quận 1

Nhà đất bán
24,9 Tỷ311 Triệu/m²80 m²(4x20m)

Phường Tân Định

Nhà đất bán - Đường B3 - 4PN - 100m²

Bán Nhà số 34-36 Đường B3, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú

4 PN3 WC3 tầngNhà đất bán
15 Tỷ 170 Triệu152 Triệu/m²100 m²(8x16m)

Phường Tây Thạnh

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Văn Lượng - 3PN - 40m²

Bán Nhà số 226/43/94 Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp

3 PN2 WC1 tầngNhà đất bán
4 Tỷ 50 Triệu101 Triệu/m²40 m²(4x10m)

Phường Gò Vấp

Nhà đất bán - Đường Trương Phước Phan - 140m²

Bán Nhà số 118 đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân

Nhà đất bán
22 Tỷ157 Triệu/m²140 m²(7x20m)

Phường Bình Trị Đông

Nhà đất bán - Đường Tân Chánh Hiệp 35 - 1PN - 10m²

Bán Nhà số 35/14/4/2 Đường Tân Chánh Hiệp 35, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12

1 PN2 WC1 tầngNhà đất bán
520 Triệu52 Triệu/m²10 m²(3x3m)

Phường Trung Mỹ Tây

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Văn Thương - 114,4m²

Bán Nhà số 178/23A đường Nguyễn Văn Thương, phường 25, quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
29 Tỷ253 Triệu/m²114,4 m²(9x14,7m)

Phường Thạnh Mỹ Tây

Nhà đất bán - Đường Thạnh Xuân 22 - 2PN - 18m²

Bán Nhà số 164/29F Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12

2 PN1 WC1 tầngNhà đất bán
1,1 Tỷ61.1 Triệu/m²18 m²(3x6m)

Phường Thới An

Nhà đất bán - Đường Đoàn Văn Bơ - 2PN - 18m²

Bán Nhà số 222/12 Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 10, Quận 4

2 PN3 WC4 tầngNhà đất bán
4 Tỷ 250 Triệu236 Triệu/m²18 m²(3x7m)

Phường 10

Nhà đất bán - Đường Lê Văn Quới - 2PN - 110m²

Bán Nhà số 120/56B Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân

2 PN1 WCNhà đất bán
7,6 Tỷ69.1 Triệu/m²110 m²(5x21m)

Phường Bình Trị Đông

Nhà đất bán - Đường Quân Sự - 2PN - 51,8m²

Bán Nhà số 35 Đường Quân Sự, Phường 11, Quận 11

2 PNNhà đất bán
7,5 Tỷ145 Triệu/m²51,8 m²(3,2x16m)

Phường Phú Thọ