Mua bán nhà phố tại TP. Hồ Chí Minh

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất bán - Đường Quang Trung - 110m²

Bán Nhà số 945A đường Quang Trung, phường 14, quận Gò Vấp

Nhà đất bán
20 Tỷ182 Triệu/m²110 m²(4,4x25m)

Phường An Hội Tây

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Duy Trinh - 461m²

Bán Nhà số 209 đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
110 Tỷ239 Triệu/m²461 m²(13,8x34m)

Phường Bình Trưng

Nhà đất bán - Đường Phan Huy Ích - 3PN - 57,1m²

Bán Nhà số 448/65/41 Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp

3 PN2 WC1 tầngNhà đất bán
6,7 Tỷ117 Triệu/m²57,1 m²(3,5x16,3m)

Phường An Hội Tây

Nhà đất bán - Đường Điện Biên Phủ - 268m²

Bán Nhà số 236/43/19-236/43/19A Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
80 Tỷ299 Triệu/m²268 m²(16x18m)

Phường Gia Định

Nhà đất bán - Đường Bùi Văn Thêm - 81,2m²

Bán Nhà số 29 đường Bùi Văn Thêm, phường 9, quận Phú Nhuận

Nhà đất bán
25 Tỷ308 Triệu/m²81,2 m²(5,5x16m)

Phường Đức Nhuận

Nhà đất bán - Đường Rạch Bùng Binh - 42m²

Bán Nhà số 93 đường Rạch Bùng Binh, Phường 9, Quận 3

3 tầngNhà đất bán
15 Tỷ357 Triệu/m²42 m²(3,5x12m)

Phường Nhiêu Lộc

Nhà đất bán - Đường Thăng Long - 7PN - 84m²

Bán Nhà số 11 Đường Thăng Long, Phường 4, Quận Tân Bình

7 PN5 WC4 tầngNhà đất bán
24 Tỷ286 Triệu/m²84 m²(4,2x20m)

Phường Tân Sơn Nhất

Nhà đất bán - Đường Dương Quảng Hàm - 5PN - 57,6m²

Bán Nhà số 241 Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp

5 PN4 tầngNhà đất bán
15 Tỷ260 Triệu/m²57,6 m²(3,6x16m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Điện Biên Phủ - 88m²

Bán Nhà số 487 Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
42 Tỷ477 Triệu/m²88 m²(4,1x22m)

Phường Thạnh Mỹ Tây

Nhà đất bán - Đường Huỳnh Tấn Phát - 5PN - 200m²

Bán Nhà số 1186 đường Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Thuận Tây, quận 7

5 PN4 WC1 tầngNhà đất bán
26,5 Tỷ133 Triệu/m²200 m²(4,3x45m)

Phường Tân Thuận

Nhà đất bán - Đường Bà Hom - 100m²

Bán Nhà số 198 đường Bà Hom, phường 13, quận 6

Nhà đất bán
28 Tỷ280 Triệu/m²100 m²(4,7x22m)

Phường Phú Lâm

Nhà đất bán - Đường Điện Biên Phủ - 240m²

Bán Nhà số 204A đường Điện Biên Phủ, phường Võ Thị Sáu, quận 3

3 tầngNhà đất bán
112 Tỷ467 Triệu/m²240 m²(10x24m)

Phường Xuân Hòa

Nhà đất bán - Đường Lê Trọng Mân - 4PN - 80m²

Bán Nhà số 74 Đường Lê Trọng Mân, Thị trấn Cần Thạnh, Huyện Cần Giờ

4 PN2 WC2 tầngNhà đất bán
6,8 Tỷ85 Triệu/m²80 m²(6x17m)

Phường Cần Giờ

Nhà đất bán - Đường Số 3 - 140m²

Bán Nhà số 18 Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân

Nhà đất bán
11,9 Tỷ85 Triệu/m²140 m²(7x20m)

Phường Bình Trị Đông

Nhà đất bán - Đường Bùi Viện - 112m²

Bán Nhà số 242/35 Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1

Nhà đất bán
30 Tỷ268 Triệu/m²112 m²(7x16m)

Phường Bến Thành

Nhà đất bán - Đường Số 2 - 4PN - 40m²

Bán Nhà số 65/18 Đường Số 2, Phường 16, Quận Gò Vấp

4 PN3 WCNhà đất bán
6 Tỷ 280 Triệu157 Triệu/m²40 m²

Phường An Hội Đông