Mua bán nhà đất tại Phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh, diện tích trên 100 m²

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Ư Dĩ - 4PN - 600m²

Bán Nhà số 25A đường Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Thành Phố Thủ Đức

4 PN4 tầngNhà đất bán
110 Tỷ183 Triệu/m²600 m²(12,8x20m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Số 3 - 215m²

Bán Nhà số 11/2 Đường Số 3, Phường Thảo Điền, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
55 Tỷ256 Triệu/m²215 m²(10x22m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Số 51 - 4PN - 232m²

Bán Nhà số 22 Đường Số 51, Phường An Phú, Thành Phố Thủ Đức

4 PN4 tầngNhà đất bán
57 Tỷ246 Triệu/m²232 m²(12x22m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Số 8 - 4PN - 109m²

Bán Nhà số 41 Đường Số 8, Phường An Phú, Thành Phố Thủ Đức

4 PN4 WC4 tầngNhà đất bán
28,2 Tỷ259 Triệu/m²109 m²(4x26m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Thị Định - 124,5m²

Bán Nhà số 21A5 Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
26 Tỷ209 Triệu/m²124,5 m²(5x25m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Thân Văn Nhiếp - 119m²

Bán Nhà số 169 Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
24 Tỷ202 Triệu/m²119 m²(7x17m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Số 2 - 110m²

Bán Nhà số 50 Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
33 Tỷ300 Triệu/m²110 m²(10x11m)

Phường An Khánh