Mua bán nhà đất tại Thành phố Hồ Chí Minh, giá trên 10 tỷ

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Văn Trỗi - 76,8m²

Bán Tòa Nhà số 305C/8A đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, quận Tân Bình

Nhà đất bán
28 Tỷ365 Triệu/m²76,8 m²(4,8x16m)

Phường Tân Sơn Hòa

Nhà đất bán - Đường Số 42 - 5PN - 303,7m²

Bán Biệt Thự số 8 đường Số 42, Phường Thảo Điền, Thành Phố Thủ Đức

5 PN5 WC3 tầngNhà đất bán
70 Tỷ230 Triệu/m²303,7 m²(14x26m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Duy Hiệu - 317,1m²

Bán Biệt Thự số 11 đường Nguyễn Duy Hiệu, phường Thảo Điền, Thành Phố Thủ Đức

3 tầngNhà đất bán
75 Tỷ237 Triệu/m²317,1 m²(12,5x31m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Trịnh Đình Trọng - 100,8m²

Bán Nhà số 300 Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú

5 tầngNhà đất bán
22 Tỷ218 Triệu/m²100,8 m²(6,3x16m)

Phường Tân Phú

Nhà đất bán - Đường Hồng Lạc - 132m²

Bán Nhà số 59/27 đường Hồng Lạc, Phường 10, Quận Tân Bình

Nhà đất bán
16 Tỷ121 Triệu/m²132 m²(4x33m)

Phường Bảy Hiền

Nhà đất bán - Đường Thoại Ngọc Hầu - 105m²

Bán Nhà số 52/4 đường Thoại Ngọc Hầu, phường Hòa Thạnh, quận Tân Phú

Nhà đất bán
17,5 Tỷ167 Triệu/m²105 m²(5,8x17,5m)

Phường Tân Phú

Nhà đất bán - Đường Võ Oanh - 72m²

Bán Nhà số 25 đường Võ Oanh, Phường 26, quận Bình Thạnh

4 tầngNhà đất bán
24,5 Tỷ340 Triệu/m²72 m²(4x18m)

Phường Bình Thạnh

Nhà đất bán - Đường Ngô Văn Năm - 259m²

Bán Nhà số 5-7 đường Ngô Văn Năm, phường Bến Nghé, quận 1

8 tầngNhà đất bán
330 Tỷ1.27 Tỷ/m²259 m²(10,5x25,5m)

Phường Sài Gòn

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Đình Chiểu - 42m²

Bán Nhà số 491/72 đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, quận 3

4 tầngNhà đất bán
13 Tỷ310 Triệu/m²42 m²(3,5x12m)

Phường Bàn Cờ

Nhà đất bán - Đường Huỳnh Tấn Phát - 2PN - 152,7m²

Bán Nhà số 502/11/13 Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7

2 PN2 WC2 tầngNhà đất bán
11,5 Tỷ75.3 Triệu/m²152,7 m²(7x21m)

Phường Tân Thuận

Nhà đất bán - Đường Hồ Văn Huê - 90m²

Bán Nhà số 176 đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Quận Phú Nhuận

Nhà đất bán
31,2 Tỷ347 Triệu/m²90 m²(5x18m)

Phường Đức Nhuận

Nhà đất bán - Đường Tô Hiến Thành - 6PN - 105m²

Bán Nhà số 179/5A Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10

6 PN4 WCNhà đất bán
20 Tỷ190 Triệu/m²105 m²(5,1x17m)

Phường Hòa Hưng

Nhà đất bán - Đường Số 23 - 216m²

Bán Đất số 19 Đường Số 23, Phường An Khánh, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
75,5 Tỷ350 Triệu/m²216 m²(9x24m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Bùi Viện - 76m²

Bán Nhà số 51 đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, quận 1

Nhà đất bán
90 Tỷ1.18 Tỷ/m²76 m²

Phường Bến Thành

Nhà đất bán - Đường Phạm Thế Hiển - 7PN - 102m²

Bán Nhà số 1225/58A Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8

7 PN7 WC3 tầngNhà đất bán
13,8 Tỷ135 Triệu/m²102 m²(8x17m)

Phường Chánh Hưng

Nhà đất bán - Đường Lý Văn Phức - 80m²

Bán Nhà số 19 đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, quận 1

Nhà đất bán
24,9 Tỷ311 Triệu/m²80 m²(4x20m)

Phường Tân Định