Mua bán nhà đất TP.Hồ Chí Minh chính chủ giá tốt

Nhà đất bán - Đường Lý Chính Thắng - 104,3m²

Bán Nhà số 70 đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3

Nhà đất bán
37 Tỷ355 Triệu/m²104,3 m²(4,2x25m)

Phường Xuân Hòa

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Tri Phương - 55m²

Bán Nhà số 529/8 Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10

Nhà đất bán
11,5 Tỷ209 Triệu/m²55 m²(3,5x14m)

Phường Vườn Lài

Nhà đất bán - Đường Thống Nhất - 47,8m²

Bán Nhà Hẻm, Ngõ số 510/22 đường Thống Nhất, phường 16, quận Gò Vấp

2 tầngNhà đất bán
5 Tỷ105 Triệu/m²47,8 m²(2,8x15,4m)

Phường An Hội Đông

Nhà đất bán - Đường Sư Vạn Hạnh - 72m²

Bán Tòa Nhà Khách Sạn số 347 đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, quận 10

Nhà đất bán
39 Tỷ542 Triệu/m²72 m²(4,5x16m)

Phường Hòa Hưng

Nhà đất bán - Đường Lê Đức Thọ - 78m²

Bán Nhà số 170/18 đường Lê Đức Thọ, phường 5, quận Gò Vấp

Nhà đất bán
23 Tỷ295 Triệu/m²78 m²(4x20m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Thượng Hiền - 120m²

Bán Nhà số 75A Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
26 Tỷ 880 Triệu224 Triệu/m²120 m²(5,4x24m)

Phường Bình Lợi Trung

Nhà đất bán - Đường Bàn Cờ - 38,5m²

Bán Khác số 117/33 đường Bàn Cờ, Phường 3, quận 3

5 tầngNhà đất bán
8 Triệu208 Ngàn/m²38,5 m²(3,5x11m)

Phường Bàn Cờ

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Văn Công - 50m²

Bán Nhà số 333 Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp

Nhà đất bán
10,5 Tỷ210 Triệu/m²50 m²(4x14m)

Phường Hạnh Thông

Nhà đất bán - Đường Đào Duy Anh - 255,3m²

Bán Nhà số 90 Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Quận Phú Nhuận

Nhà đất bán
70 Tỷ274 Triệu/m²255,3 m²(9x29m)

Phường Đức Nhuận

Nhà đất bán - Đường Phú Định - 21PN - 960m²

Bán Căn Hộ Dịch Vụ số 35 đường Phú Định, phường 16, quận 8

21 PN22 WC8 tầngNhà đất bán
14 Tỷ14.6 Triệu/m²960 m²(8x23m)

Phường Tân Nhựt

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Đình Chiểu - 69m²

Bán Nhà số 508/4 Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3

3 tầngNhà đất bán
18,9 Tỷ274 Triệu/m²69 m²(4x18m)

Phường Bàn Cờ

Nhà đất bán - Đường Cầu Xéo - 1076m²

Bán Nhà số 8 Đường Cầu Xéo, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú

Nhà đất bán
110 Tỷ102 Triệu/m²1076 m²(33x34m)

Phường Phú Thọ Hòa

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Thị Búp - 1PN - 80m²

Bán Nhà số 260/11 Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12

1 PN1 WC1 tầngNhà đất bán
5,4 Tỷ67.5 Triệu/m²80 m²(4,2x24m)

Phường Tân Thới Hiệp

Nhà đất bán - Đường Đỗ Xuân Hợp - 60m²

Bán Nhà số Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
17 Tỷ283 Triệu/m²60 m²(3,9x15m)

Phường Phước Long

Nhà đất bán - Đường Bình Thới - 64m²

Bán Nhà số 135/14 Đường Bình Thới, Phường 14, Quận 11

Nhà đất bán
9,8 Tỷ153 Triệu/m²64 m²(4x16m)

Phường Hòa Bình

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Hiền - 1PN - 100m²

Bán Nhà số 22/3 Đường Nguyễn Hiền, Phường 4, Quận 3

1 PN1 WC2 tầngNhà đất bán
20 Tỷ200 Triệu/m²100 m²(5,5x20m)

Phường Bàn Cờ