Mua bán nhà đất TP.Hồ Chí Minh chính chủ giá tốt

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Văn Kỉnh - 133m²

Bán Đất số I14 Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
33 Tỷ248 Triệu/m²133 m²(7,1x18,5m)

Phường Cát Lái

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Trãi - 80m²

Bán Nhà số 188 đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1

Nhà đất bán
35 Tỷ438 Triệu/m²80 m²(4x20m)

Phường Bến Thành

Nhà đất bán - Đường Võ Duy Ninh - 220m²

Bán Nhà số 75/38-38A đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
23 Tỷ105 Triệu/m²220 m²(10x22m)

Phường Thạnh Mỹ Tây

Nhà đất bán - Đường Huỳnh Tấn Phát - 700m²

Bán Nhà số 1915A-1917 Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè

Nhà đất bán
87 Tỷ124 Triệu/m²700 m²(22x30m)

Phường Nhà Bè

Nhà đất bán - Đường Hàn Hải Nguyên - 72,5m²

Bán Nhà số 401 đường Hàn Hải Nguyên, phường 10, quận 11

4 tầngNhà đất bán
20 Tỷ276 Triệu/m²72,5 m²(4,1x18m)

Phường Bình Thới

Nhà đất bán - Đường Trần Hưng Đạo - 89,4m²

Bán Nhà số 238 đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, quận 1

3 tầngNhà đất bán
55 Tỷ615 Triệu/m²89,4 m²(4x22m)

Phường Cầu Ông Lãnh

Nhà đất bán - Đường Số 85 - 78PN - 245m²

Bán Tòa Nhà Căn Hộ Dịch Vụ số 67A đường Số 85, Phường Tân Quy, quận 7

78 PN7 tầngNhà đất bán
85 Tỷ347 Triệu/m²245 m²(10x24,5m)

Phường Tân Hưng

Nhà đất bán - Đường Số 9 - 98,9m²

Bán Nhà số 12A Đường Số 9, Phường Thảo Điền, Thành Phố Thủ Đức

Nhà đất bán
36,8 Tỷ372 Triệu/m²98,9 m²(6x16m)

Phường An Khánh

Nhà đất bán - Đường Âu Cơ - 3PN - 41,8m²

Bán Nhà số 477/10/4 Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú

3 PN3 WC2 tầngNhà đất bán
5,7 Tỷ136 Triệu/m²41,8 m²(3,8x11m)

Phường Tân Phú

Nhà đất bán - Đường Chiến Thắng - 4PN - 32m²

Bán Nhà số 40/12B đường Chiến Thắng, phường 9, quận Phú Nhuận

4 PN5 WC5 tầngNhà đất bán
6 Tỷ 550 Triệu205 Triệu/m²32 m²(3x10,5m)

Phường Đức Nhuận

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Đình Chiểu - 27m²

Bán Nhà số 502/22 đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, quận 3

4 tầngNhà đất bán
9 Tỷ 180 Triệu340 Triệu/m²27 m²(3,3x11m)

Phường Bàn Cờ

Nhà đất bán - Đường Lạc Long Quân - 18m²

Bán Nhà số 958/65/28B đường Lạc Long Quân, phường 8, quận Tân Bình

2 tầngNhà đất bán
3,1 Tỷ172 Triệu/m²18 m²(3,7x5m)

Phường Tân Hòa

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Sơn - 224m²

Bán Nhà số 187 đường Nguyễn Sơn, phường Phú Thạnh, quận Tân Phú

3 tầngNhà đất bán
120 Tỷ536 Triệu/m²224 m²(8x28m)

Phường Phú Thạnh

Nhà đất bán - Đường Trần Thị Trọng - 12PN - 98,7m²

Bán Nhà số 154/15/10 Đường Trần Thị Trọng, Phường 15, Quận Tân Bình

12 PN6 tầngNhà đất bán
15,9 Tỷ161 Triệu/m²98,7 m²(4,6x21,7m)

Phường Tân Bình

Nhà đất bán - Đường Bầu Gốc - 4PN - 96,4m²

Bán Nhà số C2/34E2 Đường Bầu Gốc, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh

4 PN5 WC4 tầngNhà đất bán
10,2 Tỷ106 Triệu/m²96,4 m²(6x16,9m)

Phường Tân Kiên

Nhà đất bán - Đường Bưng Ông Thoàn - 30m²

Bán Đất số 82 Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Thành phố Thủ Đức

Nhà đất bán
3 Tỷ100 Triệu/m²30 m²(5x6m)

Phường Long Trường