Mua bán nhà đất, giá từ 20 - 50 tỷ, diện tích trên 100 m²

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất bán - Đường Bình Long - 288m²

Bán Nhà số 582 đường Bình Long, phường Phú Thọ Hòa, quận Tân Phú

Nhà đất bán
37,5 Tỷ130 Triệu/m²288 m²(8x36m)

Phường Phú Thọ Hòa

Nhà đất bán - Đường Lê Văn Thọ - 204m²

Bán Nhà số 347/29 đường Lê Văn Thọ, phường 9, quận Gò Vấp

4 tầngNhà đất bán
30 Tỷ147 Triệu/m²204 m²(8x26m)

Phường Thông Tây Hội

Nhà đất bán - Đường Lê Quang Định - 15PN - 106m²

Bán Nhà số 482/30 đường Lê Quang Định, Phường 11, quận Bình Thạnh

15 PN16 WC4 tầngNhà đất bán
26,5 Tỷ250 Triệu/m²106 m²(7,3x15m)

Phường Bình Lợi Trung

Nhà đất bán - Đường Bùi Thị Xuân - 150m²

Bán Tòa Nhà Văn Phòng số 168/6 đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, quận Tân Bình

5 tầngNhà đất bán
30 Tỷ200 Triệu/m²150 m²(5x16,5m)

Phường Tân Sơn Hòa

Nhà đất bán - Đường Quang Trung - 110m²

Bán Nhà số 945A đường Quang Trung, phường 14, quận Gò Vấp

Nhà đất bán
20 Tỷ182 Triệu/m²110 m²(4,4x25m)

Phường An Hội Tây

Nhà đất bán - Đường Trần Thiện Chánh - 264m²

Bán Biệt thự số 42-44 đường Trần Thiện Chánh, Phường 12, quận 10

4 tầngNhà đất bán
40 Tỷ152 Triệu/m²264 m²(12x22m)

Phường Hòa Hưng

Nhà đất bán - Đường Huỳnh Tấn Phát - 5PN - 200m²

Bán Nhà số 1186 đường Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Thuận Tây, quận 7

5 PN4 WC1 tầngNhà đất bán
26,5 Tỷ133 Triệu/m²200 m²(4,3x45m)

Phường Tân Thuận

Nhà đất bán - Đường Bà Hom - 100m²

Bán Nhà số 198 đường Bà Hom, phường 13, quận 6

Nhà đất bán
28 Tỷ280 Triệu/m²100 m²(4,7x22m)

Phường Phú Lâm

Nhà đất bán - Đường Bùi Viện - 112m²

Bán Nhà số 242/35 Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1

Nhà đất bán
30 Tỷ268 Triệu/m²112 m²(7x16m)

Phường Bến Thành

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Xuân Khoát - 170m²

Bán Tòa Nhà Văn Phòng số 204 Đường Nguyễn Xuân Khoát, Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú

4 tầngNhà đất bán
36 Tỷ212 Triệu/m²170 m²(8x22m)

Phường Phú Thạnh

Nhà đất bán - Đường Phan Thúc Duyện - 168m²

Bán Nhà số 2/61-2/63 đường Phan Thúc Duyện, phường 4, quận Tân Bình

Nhà đất bán
45 Tỷ268 Triệu/m²168 m²(7x27m)

Phường Tân Sơn Nhất

Nhà đất bán - Đường Phan Đình Phùng - 4PN - 155,3m²

Bán Nhà số 17-19 đường Phan Đình Phùng, Phường 17, Quận Phú Nhuận

4 PN3 WC2 tầngNhà đất bán
39 Tỷ251 Triệu/m²155,3 m²(7,5x15m)

Phường Phú Nhuận

Nhà đất bán - Đường Trần Kế Xương - 134m²

Bán Nhà số 120A đường Trần Kế Xương, phường 7, quận Phú Nhuận

Nhà đất bán
37 Tỷ276 Triệu/m²134 m²(8,6x16m)

Phường Cầu Kiệu

Nhà đất bán - Đường Ngô Gia Tự - 216m²

Bán Nhà số 73 đường Ngô Gia Tự, Phường 2, quận 10

4 tầngNhà đất bán
41 Tỷ190 Triệu/m²216 m²(8x27m)

Phường Vườn Lài

Nhà đất bán - Đường Huỳnh Tấn Phát - 167m²

Bán Nhà số 2331C đường Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè, huyện Nhà Bè

Nhà đất bán
26,3 Tỷ157 Triệu/m²167 m²

Phường Nhà Bè

Nhà đất bán - Đường Phan Anh - 278m²

Bán Nhà số 248/16 đường Phan Anh, phường Hiệp Tân, quận Tân Phú

1 tầngNhà đất bán
20 Tỷ71.9 Triệu/m²278 m²(13,5x20,6m)

Phường Phú Thạnh