Mua bán nhà đất, giá từ 20 - 50 tỷ

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất bán - Đường Hồ Văn Huê - 90m²

Bán Nhà số 176 đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Quận Phú Nhuận

Nhà đất bán
31,2 Tỷ347 Triệu/m²90 m²(5x18m)

Phường Đức Nhuận

Nhà đất bán - Đường Tô Hiến Thành - 6PN - 105m²

Bán Nhà số 179/5A Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10

6 PN4 WCNhà đất bán
20 Tỷ190 Triệu/m²105 m²(5,1x17m)

Phường Hòa Hưng

Nhà đất bán - Đường Lý Văn Phức - 80m²

Bán Nhà số 19 đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, quận 1

Nhà đất bán
24,9 Tỷ311 Triệu/m²80 m²(4x20m)

Phường Tân Định

Nhà đất bán - Đường Trương Phước Phan - 140m²

Bán Nhà số 118 đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân

Nhà đất bán
22 Tỷ157 Triệu/m²140 m²(7x20m)

Phường Bình Trị Đông

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Văn Thương - 114,4m²

Bán Nhà số 178/23A đường Nguyễn Văn Thương, phường 25, quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
29 Tỷ253 Triệu/m²114,4 m²(9x14,7m)

Phường Thạnh Mỹ Tây

Nhà đất bán - Đường Cách Mạng Tháng Tám - 165m²

Bán Nhà số 179 đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, quận 3

Nhà đất bán
40 Tỷ242 Triệu/m²165 m²(5,5x30m)

Phường Bàn Cờ

Nhà đất bán - Đường Số 28 - 20PN - 360m²

Bán Nhà số 213/6 đường Số 28, Phường 6, quận Gò Vấp

20 PN4 tầngNhà đất bán
37 Tỷ103 Triệu/m²360 m²(18x20m)

Phường An Nhơn

Nhà đất bán - Đường Phùng Tá Chu - 447m²

Bán Nhà số 49/6 Đường Phùng Tá Chu, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân

Nhà đất bán
33 Tỷ73.8 Triệu/m²447 m²(18x25m)

Phường An Lạc

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Cảnh Chân - 86,9m²

Bán Nhà số 6A/20 đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, quận 1

5 tầngNhà đất bán
30 Tỷ345 Triệu/m²86,9 m²(4,7x18m)

Phường Cầu Ông Lãnh

Nhà đất bán - Đường Lê Văn Sỹ - 72,6m²

Bán Nhà số 351/21 đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, quận 3

5 tầngNhà đất bán
20 Tỷ275 Triệu/m²72,6 m²(3,3x22m)

Phường 13

Nhà đất bán - Đường Đặng Văn Ngữ - 72m²

Bán Nhà số 24 đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, quận Phú Nhuận

3 tầngNhà đất bán
20,5 Tỷ285 Triệu/m²72 m²(3,5x20m)

Phường Phú Nhuận

Nhà đất bán - Đường 81 - 80m²

Bán Nhà số 32A đường 81, phường Tân Quy, quận 7

4 tầngNhà đất bán
23,5 Tỷ294 Triệu/m²80 m²(4x20m)

Phường Tân Hưng

Nhà đất bán - Đường Tống Văn Hên - 20PN - 100m²

Bán Tòa Nhà Căn Hộ Dịch Vụ số 34A đường Tống Văn Hên, Phường 15, Quận Tân Bình

20 PN6 tầngNhà đất bán
24,9 Tỷ249 Triệu/m²100 m²(5,8x24,9m)

Phường Tân Sơn

Nhà đất bán - Đường Lý Chính Thắng - 60m²

Bán Nhà số 34 đường Lý Chính Thắng, Võ Thị Sáu, quận 3

4 tầngNhà đất bán
35 Tỷ583 Triệu/m²60 m²(4x15m)

Phường Bàn Cờ

Nhà đất bán - Đường Trương Định - 114m²

Bán Nhà số 75 đường Trương Định, Phường Võ Thị Sáu, quận 3

5 tầngNhà đất bán
35 Tỷ307 Triệu/m²114 m²(4,2x27m)

Phường Xuân Hòa

Nhà đất bán - Đường Ngô Tất Tố - 76,5m²

Bán Nhà số 195 đường Ngô Tất Tố, Phường 22, quận Bình Thạnh

4 tầngNhà đất bán
23,5 Tỷ307 Triệu/m²76,5 m²(4,5x17m)

Phường Thạnh Mỹ Tây