Mua bán nhà đất

Cập nhật 19/10/2026

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Thái Học - 64m²

Bán Nhà số 85 đường Nguyễn Thái Học, phường Cầu Ông Lãnh, quận 1

4 tầngNhà đất bán
50 Tỷ781 Triệu/m²64 m²(3,9x16m)

Phường Cầu Ông Lãnh

Nhà đất bán - Đường Lê Văn Sỹ - 4PN - 46m²

Bán Nhà số 453/48 đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, quận 3

4 PN4 WC4 tầngNhà đất bán
11,6 Tỷ252 Triệu/m²46 m²(3x18m)

Phường Nhiêu Lộc

Nhà đất bán - Đường Lý Văn Phức - 8PN - 66,4m²

Bán Nhà số 21 đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, quận 1

8 PN4 tầngNhà đất bán
33 Tỷ497 Triệu/m²66,4 m²(4x19,5m)

Phường Tân Định

Nhà đất bán - Đường Hoa Mai - 288m²

Bán Nhà số 18 Đường Hoa Mai, Phường 2, Quận Phú Nhuận

2 tầngNhà đất bán
120 Tỷ417 Triệu/m²288 m²(16x18m)

Phường Cầu Kiệu

Nhà đất bán - Đường Điện Biên Phủ - 1PN - 35m²

Bán Căn hộ số 746 Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10

1 PNNhà đất bán
1 Tỷ 190 Triệu34 Triệu/m²35 m²(4x5m)

Phường Vườn Lài

Nhà đất bán - Đường 100 Bình Thới - 1PN - 89m²

Bán Nhà số 22E đường 100 Bình Thới, Phường 14, Quận 11

1 PN1 WC1 tầngNhà đất bán
4,5 Tỷ50.6 Triệu/m²89 m²(3x6m)

Phường Hòa Bình

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Tri Phương - 5PN - 17m²

Bán Nhà số 474234 Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10

5 PN3 WC1 tầngNhà đất bán
11,2 Tỷ659 Triệu/m²17 m²(4x15m)

Phường Vườn Lài

Nhà đất bán - Đường Vũ Tùng - 163,2m²

Bán Nhà số 61-63 đường Vũ Tùng, Phường 2, Quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
45 Tỷ276 Triệu/m²163,2 m²(6,8x24m)

Phường Gia Định

Nhà đất bán - Đường Võ Văn Tần - 106,8m²

Bán Nhà số 376 đường Võ Văn Tần, Phường 5, quận 3

11 tầngNhà đất bán
95 Tỷ890 Triệu/m²106,8 m²(6x18m)

Phường Bàn Cờ

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Cửu Vân - 102,2m²

Bán Nhà số 18/34 đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
14,8 Tỷ145 Triệu/m²102,2 m²(3x31m)

Phường Gia Định

Nhà đất bán - Đường Đinh Bộ Lĩnh - 102m²

Bán Nhà số 2G đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 24, quận Bình Thạnh

8 tầngNhà đất bán
40 Tỷ392 Triệu/m²102 m²(6x16m)

Phường 24

Nhà đất bán - Đường Nguyễn Cửu Vân - 92,5m²

Bán Nhà số 46/10/58 đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
24 Tỷ259 Triệu/m²92,5 m²(5x18,5m)

Phường Gia Định

Nhà đất bán - Đường Trần Mai Ninh - 80m²

Bán Nhà số 126 đường Trần Mai Ninh, Phường 12, quận Tân Bình

Nhà đất bán
19 Tỷ238 Triệu/m²80 m²(4x20m)

Phường Bảy Hiền

Nhà đất bán - Đường Hoàng Hoa Thám - 176m²

Bán Nhà số 82 đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh

Nhà đất bán
37,5 Tỷ213 Triệu/m²176 m²(8x22m)

Phường Gia Định

Nhà đất bán - Đường Trần Huy Liệu - 169m²

Bán Tòa Nhà Văn Phòng số 79 đường Trần Huy Liệu, Phường 11, quận Phú Nhuận

7 tầngNhà đất bán
50 Tỷ296 Triệu/m²169 m²(13x13m)

Phường Phú Nhuận

Nhà đất bán - Đường Trần Quang Diệu - 36m²

Bán Nhà số 108/24S đường Trần Quang Diệu, Phường 13, Quận 3

Nhà đất bán
6,7 Tỷ186 Triệu/m²36 m²(6x7m)

Phường 14

Câu hỏi thường gặp

Nên bắt đầu tìm mua nhà đất như thế nào?
Bạn nên xác định ngân sách, mục đích mua để ở hay đầu tư, khu vực mong muốn, loại bất động sản, diện tích và pháp lý cần có. Sau đó dùng bộ lọc giá, diện tích, khu vực và loại nhà đất để tìm nhanh hơn.
Cần kiểm tra gì trước khi mua nhà đất?
Bạn nên kiểm tra pháp lý, quy hoạch, hiện trạng tài sản, lối đi, hạ tầng xung quanh, tình trạng tranh chấp và khả năng sang tên. Với giao dịch giá trị lớn, nên có chuyên gia pháp lý hoặc môi giới uy tín hỗ trợ.
Giá bán nhà đất phụ thuộc vào những yếu tố nào?
Giá bán thường phụ thuộc vào vị trí, diện tích, mặt tiền hoặc hẻm, pháp lý, quy hoạch, tiện ích xung quanh, khả năng khai thác cho thuê và mức độ khan hiếm của khu vực.
Làm sao để tìm tin mua bán nhà đất phù hợp?
Bạn có thể lọc theo khu vực, khoảng giá, diện tích, số phòng ngủ, hướng nhà và loại bất động sản. Nên so sánh nhiều tin cùng khu vực để có góc nhìn tốt hơn về mặt bằng giá.